Máy bơm đẩy cao Panasonic GP-200JXK-SV5
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Thương hiệu: PANASONIC
1.700.000₫ Giá thị trường: 2.190.000₫ Tiết kiệm: 490.000₫
Máy bơm đẩy cao
Dòng máy bơm không tự động
Nhỏ gọn, mạnh mẽ
Lắp đặt và bảo dưỡng dễ dàng
Công suất 200W
Lưu lượng nước 45L/phút
Chiều sâu hút 9m
Tổng chiều cao hút đẩy 30m
THÔNG TIN CHI TIẾT
Thương hiệu Panasonic
Xuất xứ thương hiệu Nhật Bản
Sản xuất tại Indonesia
Model GP-200JXK-SV5
SKU 5614727422028
MÔ TẢ SẢN PHẨM
  • Máy Bơm Nước Panasonic GP-200JXK-SV5 (200W) công suất 200W bơm nước cực kỳ nhanh, không mất nhiều thời gian.
Thông số kỹ thuật:
Lưu lượng Tối Đa
45 lít/ phút
 Lưu Lượng ở 12m
29 lít/ phút
 Độ Cao Hút
9m
 Tổng Độ Cao Tối Đa
30m
 Công Suất Mô Tơ
200 W
 Đường Kính Ống Hút
1 inch (25mm)
 Đường Kính Ống Thoát
1 inch (25mm)