Máy bơm đẩy cao Panasonic GP-250JXK-SV5
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Thương hiệu: PANASONIC
2.550.000₫ Giá thị trường: 3.420.000₫ Tiết kiệm: 870.000₫
Máy bơm đẩy cao
Dòng máy bơm không tự động
Nhỏ gọn, mạnh mẽ
Lắp đặt và bảo dưỡng dễ dàng
Công suất 250W
Lưu lượng nước 50L/phút
Chiều sâu hút 9m
Tổng chiều cao hút đẩy 38m
THÔNG TIN CHI TIẾT
Thương hiệu Panasonic
Xuất xứ thương hiệu Nhật Bản
Sản xuất tại Indonesia
Model GP-250JXK-SV5
SKU 7922857667027
MÔ TẢ SẢN PHẨM
  • Máy Bơm Nước Panasonic GP-250JXK-SV5 (250W) không dây, là dòng máy không tự động, mô tơ làm bằng dây đồng cao cấp, thân vỏ nhỏ gọn cứng cáp mạnh mẽ dể lắp đặt và bảo hành bảo dưỡng.
  • Máy bơm đẩy cao Panasonic có công suất 250W (khoản 1/3 HP), điện áp 220VAC-50Hz là giải pháp tiết kiệm điện năng tuyệt vời cho người sử dụng.
Thông số kỹ thuật:
Lưu lượng Tối Đa
50 lít/ phút
 Lưu Lượng ở 12m
36 lít/ phút
 Độ Cao Hút
9m
 Tổng Độ Cao Tối Đa
38m
 Công Suất Mô Tơ
250 W
 Đường Kính Ống Hút
1 inch (25mm)
 Đường Kính Ống Thoát
1 inch (25mm)