Quạt trần Vinawind QT-1400KNM Chiến binh âu lạc
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Thương hiệu: vinawind
2.200.000₫ Giá thị trường: 2.900.000₫ Tiết kiệm: 700.000₫
  • Thông số kỹ thuật-mô tả
  • Chất liệu kim loại mạ màu đồng
  • Đường kính sải cánh: 1400 mm
  • Điện áp: 220V/50 Hz – 75 W